17/06/2024
Spread the love

आजकाल सेकंड हँड वाहनांची मागणी झपाट्याने वाढत आहे देशातील सर्वात मोठ्या ऑटो कंपन्यांमध्ये गणली जाणारी Honda ची Activa स्कूटर लोकांमध्ये खळबळ माजवत आहे, ज्यासाठी खूप पैसे खर्च करावे लागत नाहीत. Honda Activa स्कूटर खरेदी करण्यासाठी तुमचे बजेट नसेल तर काळजी करू नका. तुम्ही 17,000 रुपये देऊन ही स्कूटर घरी आणू शकता.
Honda Activa ची शोरूममधील किंमत-जर तुम्ही शोरूममधून Honda Activa स्कूटर घेण्याचा विचार करत असाल तर शोरूममधून अ‍ॅक्टिव्हा खरेदी करण्यासाठी 75 ते 80 हजार रुपये मोजावे लागतील, पण काही कारणास्तव, तुम्ही इतके बजेट देऊ शकणार नसाल तर तुमच्याकडे सेकंड हँड Honda Activa खरेदी करण्याची सुवर्ण संधी आहे.
तुम्ही घरी सेकंड हँड व्हेरिएंट अतिशय स्वस्तात आणू शकता, या अ‍ॅक्टिव्हा स्कूटरचे मायलेज आणि फीचर्सही खूप मस्त आहेत, जी लोकांची मने जिंकण्याचे काम करत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *